Breaking News

मासिक राशिभविष्य : मेष ते मीन पर्यंत ऑक्टोबर महिन्या चे राशिभविष्य…

मेष – महिन्याची सुरुवात मोठ्या यशाने होईल. व्यवसायाच्या दृष्टिकोनातून ते खूप चांगले होईल. जर तुम्हाला कोणताही सर्वात मोठा व्यवसाय सुरू करायचा असेल किंवा नवीन करारावर स्वाक्षरी करायची असेल तर संधी त्या दृष्टीकोनातून अनुकूल असेल. लग्नाशी संबंधित चर्चा यशस्वी होतील. वैवाहिक जीवनात गोडवा राहील. जर तुम्हाला केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमध्ये सेवेसाठी अर्ज करायचा असेल तर संधी अनुकूल असेल. 9, 10 तारखेला थोडे सावध राहावे.

वृषभ – महिन्याच्या सुरुवातीला काही आव्हाने असतील, विशेषत: विद्यार्थी आणि स्पर्धेत दिसणाऱ्या विद्यार्थ्यांना चांगले गुण मिळवण्यासाठी खूप प्रयत्न करावे लागतील. मुलांशी संबंधित चिंता देखील त्रास देऊ शकते. प्रेमसंबंधात उदासीनता राहील. जर तुम्हाला लग्न करायचे असेल तर थोडी जास्त वेळ थांबा. महिन्याच्या तिसऱ्या आठवड्यापासून ग्रहांचे संक्रमण बदलल्याने प्रतिकूल परिस्थितीपासून मुक्तता मिळेल. गुप्त शत्रू टाळा आणि आरोग्याबद्दल सावध रहा. 30, 31 तारखेला थोडे सावध राहावे.

मिथुन – महिनाभर चढ -उतार असूनही यशाची प्रक्रिया सुरू राहील. मालमत्तेशी संबंधित बाबींचा निपटारा केला जाईल. जर तुम्हाला घर किंवा वाहन खरेदी करायचे असेल तर संधी अनुकूल राहील. विद्यार्थ्यांसाठी वेळ चांगला राहील. प्रेम प्रकरणांमध्ये तीव्रता असेल. जर तुम्हालाही लग्न करायचे असेल तर ग्रहांचे संक्रमण अनुकूल होईल. पालकांच्या आरोग्याचे प्रतिबिंबित व्हा. अपघात टाळण्यासाठी काळजीपूर्वक प्रवास करा. 14, 15 तारखेला थोडे सावध राहावे.

कर्क – तुमच्या अदम्य धैर्याच्या आणि शौर्याच्या बळावर तुम्ही कठीण प्रसंगांवर सहज मात कराल. तुमचे निर्णय आणि कृती यांचे कौतुक होईल. कुटुंबातील ज्येष्ठ सदस्य आणि लहान भावांमध्ये मतभेद होऊ देऊ नका. धर्म आणि अध्यात्मात रस वाढेल. परदेशी कंपन्यांमध्ये सेवा किंवा नागरिकत्वासाठी केलेले प्रयत्न यशस्वी होतील. वादग्रस्त न्यायालयीन प्रकरणेही तुमच्या बाजूने येण्याचे संकेत आहेत. 11, 12 तारखेला थोडे सावध राहावे.

सिंह – महिन्याच्या सुरुवातीला काही मानसिक तणाव राहील, परंतु तिसऱ्या आठवड्यापासून ग्रहांच्या राशीतील बदलांमुळे यश वाढेल. जर तुम्ही तुमच्या रणनीती आणि योजना गोपनीय ठेवून काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. आर्थिक बाजू मजबूत होईल, दीर्घ काळासाठी दिलेले पैसेही परत मिळण्याची अपेक्षा आहे. गुप्त शत्रू टाळा. या काळात कोणाला जास्त पैसे देऊ नका, अन्यथा पुन्हा आर्थिक नुकसान होण्याची शक्यता आहे. 9 आणि 10 तारखेला थोडे सावध राहावे.

कन्या – महिन्याच्या सुरुवातीच्या ग्रहांच्या संक्रमणामुळे खूप संघर्ष आणि चढ -उतार होतील. आरोग्यावर विपरित परिणाम होऊ शकतात, परंतु जर तुम्ही तुमचा जिद्दी आणि आवड नियंत्रणात ठेवून काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. मान -सन्मान वाढेल. मालमत्तेशी संबंधित बाबींचे निराकरण होईल. जर तुम्हाला घर किंवा वाहन खरेदी करायचे असेल तर संधी अनुकूल राहील. पालकांच्या आरोग्याबद्दल अधिक चिंतनशील व्हा, शासकीय सेवेसाठी अर्ज करा. 18, 19 तारखेला थोडे सावध राहावे.

तूळ – संपूर्ण महिना उत्कृष्ट यश देईल, विशेषतः आर्थिक बाजू मजबूत असेल. जर तुम्हाला नवीन व्यवसाय सुरू करायचा असेल तर ग्रहांचे संक्रमण शुभ राहील. लग्नाशी संबंधित चर्चा यशस्वी होतील. सासरच्या मंडळींशी संबंधही मजबूत होतील. जर तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमध्ये अधिक निविदा लागू करायच्या असतील तर ते नक्कीच चांगले आहे. तुम्हाला कठीण प्रवासाला सामोरे जावे लागू शकते. मित्र आणि नातेवाईकांकडून वाईट बातमी मिळण्याची शक्यता. 23, 24 तारखेला थोडे सावध राहावे.

वृश्चिक – संपूर्ण महिना उत्तम यश आणेल. तुमच्या उर्जा आणि धैर्याच्या बळावर तुम्ही कठीण प्रसंगांवर सहज मात कराल. कोणतीही योजना पूर्ण होईपर्यंत सार्वजनिक करू नका. कुटुंबातील वरिष्ठ सदस्यांशी मतभेद होऊ देऊ नका. मुलांशी संबंधित चिंता कमी होईल. नवीन जोडप्यासाठी, मुलांचा जन्म आणि जन्माचा योग देखील. प्रवास आणि विलासितांच्या खरेदीवर अधिक खर्च होईल. 3, 4 तारखेला थोडे सावध राहावे.

धनू – महिन्याच्या सुरुवातीला चढ -उतार असेल, परंतु तिसऱ्या आठवड्यापासून ग्रहांच्या राशीतील बदलामुळे लाभाच्या नवीन संधी मिळतील. उत्पन्नाचे स्रोत वाढतील, घेतलेले निर्णय आणि केलेल्या कामाचे कौतुक होईल. स्थावर मालमत्तेशी संबंधित बाबी देखील सोडवल्या जातील. लग्नाशी संबंधित चर्चा यशस्वी होतील. नोकरीत पदोन्नती आणि नवीन करार मिळण्याची शक्यता. जर तुम्हाला केंद्र किंवा राज्य सरकारच्या विभागांमध्ये निविदा इत्यादीसाठी अर्ज करायचा असेल तर संधी अनुकूल असेल. 28, 29 तारखेला थोडे सावध राहावे.

मकर – अत्यंत चढ -उतार असूनही, महिना कामाच्या व्यवसायात यश देईल. सुरुवातीला काही अडथळे येतील पण ते लवकरच सोडवले जातील. सरकारी शक्तीलाही पूर्ण सहकार्य मिळेल. जर तुम्हाला कोणत्याही प्रकारच्या निवडणुकीशी संबंधित निर्णय घ्यायचे असतील तर तुम्ही त्यातही यशस्वी व्हाल. विद्यार्थी आणि स्पर्धेत बसणाऱ्या विद्यार्थ्यांना परीक्षेत चांगले गुण मिळवण्यासाठी खूप प्रयत्न करावे लागतील. प्रेमसंबंधात उदासीनता राहील. 21, 22 तारखेला थोडे सावध राहावे.

कुंभ – महिना खूप संमिश्र राहील. न्यायालयाशी संबंधित प्रकरणे आपोआप सोडवावी लागतील. आरोग्याकडे लक्ष द्या. मित्र आणि नातेवाईकांकडूनही अप्रिय बातम्या मिळण्याची शक्यता. महिन्याच्या तिसऱ्या आठवड्यापासून ग्रहांच्या संक्रमणामध्ये झालेल्या बदलामुळे काही त्रास कमी होतील. लग्नाशी संबंधित बाबींमध्ये थोडा विलंब होऊ शकतो. अध्यात्माची आवड वाढेल. धार्मिक ट्रस्ट आणि अनाथालये इत्यादींमध्ये सक्रियपणे सहभागी होतील आणि धर्मादाय कार्य करतील. 5, 6 तारखेला थोडे सावध राहावे.

मीन – संपूर्ण महिना कुठेतरी मानसिक त्रास देईल. एक सुविचारित धोरण देखील अपयशी ठरेल, परंतु असे होणार नाही की जर तुम्ही तुमच्या योजना गुप्त ठेवून काम केले तर तुम्ही अधिक यशस्वी व्हाल. वैवाहिक जीवनात कटुता येऊ शकते. नात्यातील तणाव सासू-सासऱ्यांकडून होऊ देऊ नका. या काळात शांत राहणे तुमच्यासाठी चांगले राहील. धैर्य वाढेल. घेतलेला निर्णय आणि केलेल्या कामाचेही कौतुक होईल. 25, 26 तारखेला थोडे सावध राहावे.

About V Amit

आपल्यासाठी सर्वोत्तम माहिती घेऊन येण्याचा आमचा प्रयत्न असतो. जर आमचा हा प्रयत्न आपल्याला आवडला असेल तर आपण आम्हाला फेसबुकवर फॉलो करू शकता.